Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
425 Số bài - 28%
Em đã từng yêu anh, nhiều như thế! Vote_lcapEm đã từng yêu anh, nhiều như thế! Voting_barEm đã từng yêu anh, nhiều như thế! Vote_rcap 
key (425)
309 Số bài - 20%
Em đã từng yêu anh, nhiều như thế! Vote_lcapEm đã từng yêu anh, nhiều như thế! Voting_barEm đã từng yêu anh, nhiều như thế! Vote_rcap 
Chu Miu (309)
307 Số bài - 20%
NTSno.1 (307)
117 Số bài - 8%
Admin (117)
116 Số bài - 8%
tientala (116)
54 Số bài - 4%
Jenny Doll (54)
53 Số bài - 3%
jazzminlove (53)
53 Số bài - 3%
mycomputer (53)
46 Số bài - 3%
hyunjin (46)
38 Số bài - 3%
myhanhdk (38)
Các bài gửi mới nhấtNgười gửi cuối
mycomputer
mycomputer
mycomputer
mycomputer
mycomputer
mycomputer
mycomputer
mycomputer
mycomputer
mycomputer
mycomputer

Share | 

Em đã từng yêu anh, nhiều như thế!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
mycomputer

mycomputer

>

Thú 3D

dolphi

•»»-»dolphi«-««•

Em đã từng yêu anh, nhiều như thế! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em đã từng yêu anh, nhiều như thế!  Em đã từng yêu anh, nhiều như thế! EmptyTue Oct 07, 2014 4:28 am

Em đã từng rất ngốc nghếch. Tưởng rằng chỉ cần mình yêu anh hết lòng, sẽ nhận lại những điều xứng đáng. Đến cuối cùng vẫn không phải, con người vẫn nhẫn tâm với rất nhiều điều vốn phải được gìn giữ.
Ngày anh bên cạnh, em chăm chăm yêu thương vô điều kiện. Mãn nguyện khi sự quan tâm có điểm đến. Em đã sống những tháng ngày tự mình vẽ ra rất nhiều kiểu hạnh phúc. Em trao niềm vui, anh cười, em nghĩ đó là hạnh phúc. Em trao phiền muộn, anh vẫn cười, thế là em tự nghĩ ra thật nhiều lý do tốt đẹp, em vẫn cho đó là hạnh phúc.

Ngày anh không ở lại, em nhận ra là em yêu được, chứ chẳng phải được yêu. Anh vốn dĩ chẳng nhìn thấy những xúc cảm nơi em. Cho dù có thấy, cũng chẳng mấy để tâm. Những thứ em vẽ ra bỗng kệch cỡm đến kỳ lạ. Em như cô diễn viên một mình vào vai độc thoại. Hạnh phúc mà em tưởng rằng mình đã trải qua, có phải chỉ là một loại ảo giác?

Em đã yêu anh nhiều như thế đấy…

Kết thúc tốt đẹp hay khổ đau chẳng thể hình dung, tương lai mơ hồ vô định, chỉ biết cầm lấy tình yêu để lần bước, soi đường, chỉ biết "cắm mặt" bước tới, mặc xung quanh sóng gió bủa vây vẫn xăm xăm đi tiếp, chẳng lùi bước, chẳng quay lại. Dù vị trí mãi chẳng hơn ai trong tim người vẫn dũng cảm yêu, mặc hi sinh, làm tất cả những gì có thể dù chẳng mấy khi được coi trọng.

Em đã từng yêu anh, nhiều như thế! Hinh-anh

Mối quan hệ như một chiếc bập bênh, chúng ta cứ trao mãi yêu thương sang bờ bên kia, càng trao nhiều, mình càng lên cao. Cứ cho mà chẳng nhận, bản thân mãi chênh vênh, tìm sao cũng chẳng thấy điểm đáp. Tình yêu chẳng thể nghiêng mãi về một phía, mình ở trên cao, ngã sao cũng nguy hiểm.

Trong tình yêu này, chỉ có mình em cố gắng…

Một mối quan hệ như thế, sớm muộn gì cũng rã.

Em đã từng rất ngốc nghếch. Tưởng rằng chỉ cần mình yêu thương hết lòng, sẽ nhận lại những điều xứng đáng. Đến cuối cùng vẫn không phải, con người vẫn nhẫn tâm với rất nhiều điều vốn phải được gìn giữ.

Em phải sống khác đi, yêu khác đi!

Nếu không, đến cuối cùng, em cũng chẳng là gì trong trái tim anh!

(sưu tầm)

Chữ kí của mycomputer

Em đã từng yêu anh, nhiều như thế!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Big Bang tung video 200.000 USD
» Gửi Thảo - Người tôi từng yêu!
» Vì cuộc sống có nhiều lựa chọn...
» Chúng ta yêu nhau, đủ nhiều chưa anh?
» Em nhớ anh rất nhiều - Chu Tiểu Miu
Trang 1 trong tổng số 1 trang